535 ตร.ม 2 เตียง 2 อาบน้ำ วิลล่า For ขาย

หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 22,936,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
268 ตร.ม
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ10572
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 268
ขนาดที่ดิน: 535ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 85,583
ห้องนอน: 2
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

วิลล่า ขาย ต่อไปนี้, ใน หัวหิน, หัวหินและมีจำหน่ายในราคา ฿22.93ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 268 ตรม และ 2ห้องน้ำ และ 2ห้องน้ำ

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม