500 ตร.ม 3 เตียง 2 อาบน้ำ วิลล่า For ขาย

พาโนรามาพูลวิลล่า ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 14,900,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
174 ตร.ม
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ117179
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 174
ขนาดที่ดิน: 500ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 85,633
ห้องนอน: 3
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

วิลล่า ขาย ต่อไปนี้ตั้งอยู่ที่ พาโนรามาพูลวิลล่า, ใน ปากน้ำปราณ, ปราณบุรีและมีจำหน่ายในราคา ฿14.90ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 174 ตรม และ 2ห้องน้ำ และ 2ห้องน้ำ คุณสมบัติที่สำคัญของคุณสมบัตินี้ ได้แก่ : Garden, Swimming Pool, Covered Parkingและ24-hour Security.
คุณสมบัติ
วิลล่า
รหัสคุณสมบัติ: LAZ117179
3 เตียง
2 อ่างอาบน้ำ
ฟรีโฮลด์
อัปเดต: 2025-11-26
พล็อต: 500 ตร.ม
พล็อต: 125 ตร.ว
ภายใน: 174 ตร.ม
24-hour Security
ครบปี : 2009-01-01
หน่วยทั้งหมด : 50

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม