135 ตร.ม 2 เตียง 2 อาบน้ำ คอนโดมิเนียม For ขาย

คอนโด จามจุรี หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 11,000,000
พิมพ์
คอนโดมิเนียม
ขนาด
135 ตร.ม
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ32434
พิมพ์: คอนโดมิเนียม
ขนาดภายใน: 135
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 81,482
ห้องนอน: 2
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

คอนโดมิเนียม ขาย ต่อไปนี้ตั้งอยู่ที่ คอนโด จามจุรี, ใน หนองแก, หัวหินและมีจำหน่ายในราคา ฿11.0ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 135 ตรม และ 2ห้องน้ำ และ 2ห้องน้ำ คุณสมบัติที่สำคัญของคุณสมบัตินี้ ได้แก่ : Security Guard, CCTV/IP Camera, Swimming Pool, Library, Garden, Child's Play Area, Gym, BBQ Area, Elevator, 24-hour SecurityและCovered Parking.
คุณสมบัติ
คอนโดมิเนียม
รหัสคุณสมบัติ: LAZ32434
2 เตียง
2 อ่างอาบน้ำ
ราคาต่อตรม: 81,481
พื้น: 3
ฟรีโฮลด์
อัปเดต: 2025-11-26
Elevator
24-hour Security
Covered Parking
ครบปี : 2013-01-01
ชั้น : 23
อาคาร : 2
หน่วยทั้งหมด : 300

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม