284 ตร.ม 3 เตียง 2 อาบน้ำ วิลล่า For ขาย

อาไซ วิลล่าส์ @หัวหิน หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 7,090,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
220 ตร.ม
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ207050
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 220
ขนาดที่ดิน: 284ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 32,228
ห้องนอน: 3
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

วิลล่า ขาย ต่อไปนี้ตั้งอยู่ที่ อาไซ วิลล่าส์ @หัวหิน, ใน หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์และมีจำหน่ายในราคา ฿7.09ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 220 ตรม และ 2ห้องน้ำ และ 2ห้องน้ำ คุณสมบัติที่สำคัญของคุณสมบัตินี้ ได้แก่ : Garden, CCTV/IP Camera, Covered Parking, 24-hour SecurityและSecurity Guard.
คุณสมบัติ
วิลล่า
รหัสคุณสมบัติ: LAZ207050
3 เตียง
2 อ่างอาบน้ำ
อัปเดต: 2026-05-17
พล็อต: 284 ตร.ม
พล็อต: 71 ตร.ว
ภายใน: 220 ตร.ม
24-hour Security
Security Guard
ครบปี : 2026-01-01
ชั้น : 1
หน่วยทั้งหมด : 11

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม