1,600 ตร.ม 3 เตียง 4 อาบน้ำ วิลล่า For ขาย

หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 14,900,000 price reduces ฿ 17,900,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
320 ตร.ม
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
4
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ183908
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 320
ขนาดที่ดิน: 1,600ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 46,563
ห้องนอน: 3
ห้องน้ำ: 4

เกี่ยวกับรายการนี้

วิลล่า ขาย ต่อไปนี้, ใน หนองแก, หัวหินและมีจำหน่ายในราคา ฿14.90ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 320 ตรม และ 4ห้องน้ำ และ 4ห้องน้ำ คุณสมบัติที่สำคัญของคุณสมบัตินี้ ได้แก่ : สภาพเดิม, วิวสระว่ายน้ำ, ติดตั้งทั้งหมด, ทิศใต้, ตกแต่งทั้งหมด, Covered Parking, Aircon, Private Pool, TerraceและPrivate Garden.
คุณสมบัติ
วิลล่า
รหัสคุณสมบัติ: LAZ183908
3 เตียง
4 อ่างอาบน้ำ
ฟรีโฮลด์
อัปเดต: 2025-11-26
พล็อต: 1,600 ตร.ม
พล็อต: 400 ตร.ว
ภายใน: 320 ตร.ม
ปีที่สร้าง: 2024-01-01 00:00:00
Private Garden

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม