480 ตร.ม 4 เตียง 2 อาบน้ำ วิลล่า For ขาย

หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 6,500,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
177 ตร.ม
ห้องนอน
4
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ09717
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 177
ขนาดที่ดิน: 480ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 36,724
ห้องนอน: 4
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

วิลล่า ขาย ต่อไปนี้, ใน หินเหล็กไฟ, หัวหินและมีจำหน่ายในราคา ฿6.50ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 177 ตรม และ 2ห้องน้ำ และ 2ห้องน้ำ

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม