532 ตร.ม 3 เตียง 4 อาบน้ำ วิลล่า For ขาย

บริษัท เอสบีเอส สมบุญทรัพย์ เรียลเอสเตท หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 9,800,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
243.5 ตร.ม
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
4
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ200017
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 243.5
ขนาดที่ดิน: 532ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 40,247
ห้องนอน: 3
ห้องน้ำ: 4

เกี่ยวกับรายการนี้

วิลล่า ขาย ต่อไปนี้ตั้งอยู่ที่ บริษัท เอสบีเอส สมบุญทรัพย์ เรียลเอสเตท, ใน ทับใต้, หัวหินและมีจำหน่ายในราคา ฿9.80ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 243 ตรม และ 4ห้องน้ำ และ 4ห้องน้ำ คุณสมบัติที่สำคัญของคุณสมบัตินี้ ได้แก่ : Off-street Private.
คุณสมบัติ
วิลล่า
รหัสคุณสมบัติ: LAZ200017
3 เตียง
4 อ่างอาบน้ำ
อัปเดต: 2025-11-26
พล็อต: 532 ตร.ม
พล็อต: 133 ตร.ว
ภายใน: 244 ตร.ม
Off-street Private
ครบปี : 2025-01-01
ชั้น : 1
อาคาร : 2
หน่วยทั้งหมด : 7

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม