3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 134 ตร.ม เดอะ วิลเลจ หัวหิน

เดอะ วิลเลจ หัวหิน หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 3,290,000
พิมพ์
วิลล่า
ขนาด
134 ตร.ม
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ02735
พิมพ์: วิลล่า
ขนาดภายใน: 134
ขนาดที่ดิน: 200ตร.ม
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 24,553
ห้องนอน: 3
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

Type A 

บ้านที่สวยงามและกว้างขวางพร้อมวิลล่า 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำพร้อมห้องนอนใหญ่ในห้องสวีทพื้นที่สวนส่วนตัวขนาดใหญ่ที่จอดรถคู่ขนาดใหญ่ สถานที่ที่น่าตื่นตาตื่นใจทำให้วิลล่าทันสมัยแห่งนี้เป็นความฝันสำหรับครอบครัวใหญ่

ล้อมรอบด้วยพื้นที่สีเขียวและสนามกอล์ฟนานาชาติมากมายสามารถเดินทางไปยังตัวเมืองหัวหินได้อย่างง่ายดาย หากคุณมองหาคุณภาพชีวิตก็จะไม่ดีไปกว่านี้อีกแล้ว การออกแบบได้รับการออกแบบโดยเน้นการบำรุงรักษาต่ำ

ห้องนอนต้นไม้มีขนาดกว้างขวางและได้รับการตกแต่งอย่างดีในวิลลาเปิดรับแสงธรรมชาติ บ้านโมเดิร์นพร้อมเข้าอยู่หลังนี้มีหน้าต่างใหม่ที่เปิดรับแสงธรรมชาติอย่างเพียงพอ เพลิดเพลินไปกับสวนหลังบ้านที่มีร่มเงาหรือเดินไปที่สวนสาธารณะในละแวกใกล้เคียงตามถนน พื้นที่เลานจ์มีขนาดกว้างขวางและเหมาะสำหรับครอบครัวที่ชอบห้องแบบเปิดโล่งขนาดใหญ่ วิลล่าที่ยอดเยี่ยมนี้เหมาะสำหรับการอยู่อาศัยเป็นครอบครัว แต่ยังเป็นการลงทุนที่ดีในเวลาเดียวกัน

คุณสมบัติ
วิลล่า
รหัสคุณสมบัติ: LAZ02735
3 เตียง
2 อ่างอาบน้ำ
ฟรีโฮลด์
อัปเดต: 2026-03-27
พล็อต: 200 ตร.ม
พล็อต: 50 ตร.ว
ภายใน: 134 ตร.ม
ปีที่สร้าง: 2020-01-01 00:00:00
Garage
24-hour Security
Clubhouse
Garden
BBQ Area
Child's Play Area
ครบปี : 2020-01-01
ชั้น : 1
อาคาร : 1
หน่วยทั้งหมด : 76

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม