**ติดทะเล**คอนโดสวยติดทะเล 2 ห้องนอน 12.95ล้านบาท

คอนโด โอกาส หัวหิน หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Price: ฿ 12,950,000 price reduces ฿ 14,000,000
พิมพ์
คอนโดมิเนียม
ขนาด
89.6 ตร.ม
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ06332
พิมพ์: คอนโดมิเนียม
ขนาดภายใน: 89.6
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 144เค
ห้องนอน: 2
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

คอนโดสวยติดทะเล! 

ห่างจาก หัวหิน ไนท์มาร์เก็ท เพียงแค่ 5 นาที

พื้นที่ใช้สอยมากถึง 89.6 ตรม.
2 ห้องนอน (ขนาดเตียง King-size และ queen-size)
2 ห้องน้ำ
ห้องนั่งเล่นและครัว

พื้นที่ระเบียงที่ออกแบบมาเพื่อความผ่อนคลาย

  • คอนโดตั้งอยู่ติดทะเลด้วยสาธารนูปโภคมากมาย

• กล้องวงจรปิดทั่วพื้นที่ส่วนกลาง
  • รปภ. ดูแลความปลอดภัย 24 ชม.
คุณสมบัติ
คอนโดมิเนียม
รหัสคุณสมบัติ: LAZ06332
2 เตียง
2 อ่างอาบน้ำ
ราคาต่อตรม: 144,467
พื้น: 2
ฟรีโฮลด์
ค่าบำรุงรักษา: 49 ต่อ ตรม
อัปเดต: 2025-11-26
Restaurant
24-hour Security
Security Guard
Swimming Pool
Covered Parking
Wi-Fi
ครบปี : 2013-01-01
ชั้น : 7
อาคาร : 7
หน่วยทั้งหมด : 179

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม