142 ตร.ม 2 เตียง 2 อาบน้ำ คอนโดมิเนียม For ขาย

หัวหิน บลู ลากูน คอนโด ชะอำ, เพชรบุรี
Price: ฿ 8,500,000
พิมพ์
คอนโดมิเนียม
ขนาด
142 ตร.ม
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ44832
พิมพ์: คอนโดมิเนียม
ขนาดภายใน: 142
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 59,860
ห้องนอน: 2
ห้องน้ำ: 2

เกี่ยวกับรายการนี้

คอนโดมิเนียม ขาย ต่อไปนี้ตั้งอยู่ที่ หัวหิน บลู ลากูน คอนโด, ใน ชะอำ, ชะอำและมีจำหน่ายในราคา ฿8.50ม, (฿:ราคาต่อตรม.). ขนาดทรัพย์สิน 142 ตรม และ 2ห้องน้ำ และ 2ห้องน้ำ คุณสมบัติที่สำคัญของคุณสมบัตินี้ ได้แก่ : Security Guard, CCTV/IP Camera, Swimming Pool, Child's Play Area, Garden, Elevator, Gym, 24-hour Security, Covered ParkingและMail Box.
คุณสมบัติ
คอนโดมิเนียม
รหัสคุณสมบัติ: LAZ44832
2 เตียง
2 อ่างอาบน้ำ
ราคาต่อตรม: 59,859
พื้น: 2
ฟรีโฮลด์
อัปเดต: 2025-11-26
Gym
24-hour Security
Covered Parking
Mail Box
ครบปี : 2005-01-01
ชั้น : 3
อาคาร : 18
หน่วยทั้งหมด : 18

ขอรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับทรัพย์สินนี้

เช่น กระเบื้องปูพื้น รายการเฟอร์นิเจอร์ และข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติม